

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI**

Simu Na: +255-22-2127898, 2127884
Fax: +255-22-2125832
E-mail: ps@mit.go.tz
Website: www.mit.go.tz



Jengo na. 12,
Kitivo cha Sanaa na Sayansi ya
Maendeleo ya Jamii,
Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM),
Barabara ya Mkalama,
S.L.P 2996,
40469 DODOMA.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji inapenda kuwatangazia umma wa watanzania na wadau wetu wote kwa ujumla kuwa tumehamisha ofisi za Wizara kutoka jengo la Hazina ndogo Dodoma na sasa tumehamishia ofisi zetu katika majengo ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM).

Tunawakaribisha watanzania na wadau wetu wote kufika katika ofisi zetu hizo na kwa mawasiliano tunapatikana katika anuani ifuatayo:

Katibu Mkuu,
Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji,
Kitivo cha Sanaa na Sayansi ya Maendeleo ya Jamii,
Jengo na. 12
S.L.P 2996,
40469 DODOMA

Simu Na: +255 -26- 2963114, +255 -26- 2963115
Nukushi: +255-262963117
Barua pepe: ps@mit.go.tz
Tovuti: www.mit.go.tz
Msaada: dawatilamsaada@mit.go.tz

Hivyo mnaombwa kutumia anuani hiyo kwa mawasiliano ya kiofisi.

A handwritten signature in blue ink, appearing to be a stylized 'JP' or similar initials.

**IMETOLEWA NA
KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI
TAREHE 31 JANUARI, 2018**