

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI

Simu Na-+255-22-2127898,
2127884
Fax:+255-22-2125832
E-mail:ps@mit.go.tz
Website: www.mit.go.tz



Jengo la Hazina, Ghorofa ya 4,
Barabara ya Jakaya Kikwete,
S.L.P. 2996,
40469 DODOMA.

7 Desemba, 2017

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA BODI YA WAKURUGENZI YA KAMPUNI YA MBOLEA TANZANIA (TFC)


Kufuatia uteuzi uliofanywa na Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa **Prof. Egid Beatus Mubofu** kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya Mbolea Tanzania (TFC) kuanzia tarehe 1 Desemba, 2017.

Mheshimiwa Charles John Mwijage (Mb) Waziri wa Viwanda, Biashara na Uwekezaji amewateuwa wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi wa Kampuni ya Mbolea Tanzania (TFC) kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 1 Desemba, 2017.

Aidha, bodi hiyo itazinduliwa tarehe 11 Desemba, 2017 saa nne asubuhi katika Ofisi za Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji Dodoma.

Majina ya Wajumbe wa Bodi:

1. Bw. Nuru Angetile Ndile – Mchumi Mkuu, Wizara ya Fedha na Mipango.
2. Bi. Eli Nanyaro Pallangyo – Mkurugenzi Msaidizi, Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji.
3. Dk. Kadida R.S. Mashaushi – Mhadhiri, Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM)
4. Bw. Peter Barnabas Shao – Mshauri wa Masuala ya fedha katika Kilimo.


Prof. Joseph Buchweishaija
KATIBU MKUU