

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI**



**TAARIFA KWA UMMA**

Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji inapenda kuwatangazia umma wa watanzania pamoja na wadau wake wote kwa ujumla kuwa, tayari Wizara na Watendaji wake wameshahamia Makao Makuu ya nchi Dodoma.

Anuani ya Ofisi inayotumika ni :-

Katibu Mkuu,

Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji,

Jengo la Hazina - Ghorofa ya 4,

Barabara ya Jakaya Kikwete,

S.L.P. 2996,

40469 **DODOMA.**

Simu Na : +255-262 963114/262 913115

Nukushi : +255-262 963117

Barua pepe : [ps@mit.go.tz](mailto:ps@mit.go.tz)

Tovuti : [www.mit.go.tz](http://www.mit.go.tz)

Hivyo, mnaombwa kutumia anuani hiyo kwa mawasiliano ya kiofisi.

**IMETOLEWA NA  
KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI,  
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI**

**22 Machi, 2017**